ലിൻഗാർഡ്‌ മിന്നി ; വെസ്റ്റ്‌ഹാം കുതിക്കുന്നു

ലിൻഗാർഡ്‌ മിന്നി ; വെസ്റ്റ്‌ഹാം കുതിക്കുന്നു

ലണ്ടൻ
ഇംഗ്ലീഷ് പ്രീമിയർ ലീഗ് ഫുട്ബോളിൽ വെസ്റ്റ്ഹാം യുണൈറ്റഡ് കുതിപ്പ് തുടരുന്നു. ത്രസിപ്പിച്ച പോരിൽ വൂൾവറാംപ്ടൺ വാണ്ടറേഴ്സിനെ 3–-2ന് മറികടന്ന് നാലാമതെത്തി. ഒന്നടിക്കുകയും മറ്റൊന്നിന് വഴിയൊരുക്കുകയും ചെയ്ത ജെസ്സെ ലിൻഗാർഡാണ് വെസ്റ്റ്ഹാമിന്റെ വിജയശിൽപ്പി.

മാഞ്ചസ്റ്റർ യുണൈറ്റഡിൽനിന്ന് ഇടക്കാല കൈമാറ്റ വിപണിയിൽ വെസ്റ്റ്ഹാമിലെത്തിയ ഈ ഇരുപത്തിയെട്ടുകാരന് എട്ടുകളിയിൽ ആറ് ഗോളായി.

പാബ്ലോ ഫോർണൽസ്, ജാറോഡ് ബൊവെൻ എന്നിവരും വൂൾവ്സിനെതിരെ വെസ്റ്റ്ഹാമിനായി വലകണ്ടു. ആദ്യപകുതിയായിരുന്നു അവരുടെ മൂന്ന് ഗോളും. ലിയാൻഡർ ഡെൻഡോൻകെറും ഫാബിയോ സിൽവയും വൂൾവ്സിനായി മടക്കിയെങ്കിലും വെസ്റ്റ്ഹാം അതിജീവിച്ചു. മുപ്പത് കളിയിൽ 52 പോയിന്റാണവർക്ക്.

പെരുവക്കാരൻ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Open chat
Want to say something to us?
Powered by